



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**



BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

Simu: [0734005777](tel:0734005777) Barua Pepe: hlpc@afya

TANGAZO

MATOKEO YA MTIHANI WA USAJILI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu watahiniwa wote waluihofanya mtihani wa usajili mwezi Aprili 2025, kuwa matokeo ya mtihani yametoka. Waliofanya mtihani wanapaswa kuangalia matokeo yao kupitia akaunti zao za kwenye mfumo wa hprs.moh.go.tz. Jinsi ya kuangalia matokeo;

- Ingia kwenye akaunti yako kwa kutumia barua pepe iliyotumika
- Ingiza nywila yako
- Chagua *examination*
- Bofya *examination application*
- Bofya sehemu ya *Complete applications*

Hapo utaona matokeo yako, kama itatokea hukuna matokeo yako, wasiliana nasi kwa kupiga simu namba 0734005777

Aidha; waliofaulu mitihani yao ya usajili, wanasisitizwa kufanya maombi ya usajili wa kuorodheshawa au wa kudumu mapema. Dirisha la maombi ya litafungwa tarehe 31.07.2025. Mwombaji wa usajili wa kudumu atatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo;

- Cheti cha kuzaliwa
- Cheti cha elimu ya sekondari
- Barua ya utambulisho kutoka chuo alichohitimu
- Cheti cha matokeo ya chuo (Transcript)
- Cheti cha taaluma cha chuo
- Cheti cha utambuzi kutoka TCU (Kwa wahitimu waliosoma vyuo vya nje ya nchi)

Waombaji wanasistizwa kutunza jina tambuzi (username/email) pamoja na nywila (password) zilizotumika wakati kufungua akaunti kwenye mfumo wa HPRS muda wote kwani akaunti hiyo itatumika kwa kipindi chote.

Ofisi ya Msajili inawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara

09.06.2025

